Njooni Niwafundishe

Njooni Niwafundishe
ChoirSt. Joseph Migori
CategoryGeneral

Njooni Niwafundishe Lyrics


{Njooni kwangu (ni) niwafundishe hekima
Njooni mpate hekima }*2
{Niwafundishe upendo, niwafundishe kusali
Na niwafundishe kuimba
Njoni kwangu enyi wanangu nitawafundisha yote}*2



1. Ili tuwe na hekima, mpaka tumjue Mungu,
Kwani mwanzo wa hekima ni kumjua Mungu *2

2. Tukipata hekima, tumepata busara
Tumepata na elimu ya kumjua Mungu *2

3. Bwana Mungu anasema kwamba watu wangu
Wanaangamia wote kwa kukosa hekima *2

4. Niwafundishe kuishi maisha ya amani
Niwafundishe kunena maneno ya hekima

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Huniongoza Mwokozi 5814856
Sasa Wakati Umefika 7482439
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Tazama Tazama 7482442