Michango Yenu

Michango Yenu
ChoirSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
AlbumMshike Mshike (Vol 5)
CategoryOffertory/Sadaka
ComposerJ. C. Shomaly

Michango Yenu Lyrics


{ Sasa ni wakati mwafaka wa kutoa sadaka yako ndugu
Hima ndugu jitolee kwa moyo wa ukarimu } *2
Iwe ni fedha pia hata mali umtolee Muumba wako
Akulindaye akuamshaye akupaye hewa na afya njema
{ Waumini, wote tuamke pamoja na sasa tujenge kanisa
Kanisa letu litasitawi kwa michango michango yetu } *2


1. Kwa moyo wako wa ukarimu mpe muumba wako
Sadaka yako kama shukrani yako
Ujiulize kwa jinsi gani, Bwana kakubariki
Umtolee kama shukrani yako.

2. Wiki hii nzima amekulinda sasa jifikirie
Ni kitu gani kiwe dhamana yako
Umshukuru kwa jinsi gani naye afurahie
Kwa mema mengi anayotenda kwangu,

3. Wewe mzima ni wengi sana leo hawaamki
Jifikirie ni wangapi umetenga
Na familia yako daima shida haziwakumbi
Si kwamba hao ni bora kuliko wote.

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Huniongoza Mwokozi 5814856
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Tazama Tazama 7482442