Login | Register

Sauti za Kuimba

Sasa Wakati Umefika Lyrics

SASA WAKATI UMEFIKA

@ Basil Lukando

Sasa wakati umefika, wa kushika nilicho nacho (mimi)
Kwa wema niende kwa Mungu nitoe zawadi
Sasa wakati umefika kwenda mbele ya Mungu wangu (mimi)
aone nilivyoandaa zawadi ya leo
Nitamwambia Bwana pokea hiki kidogo nilichonacho
Kwani Mungu wewe wanijua mimi siwezi hata kueleza
Nakusihi sana Baba unipokee
Nigawie na baraka niwe salama

  1. Mema yote niliyokuwa nayo yametoka kwa Mungu
    Hivyo nami ni kosa kusahau, kumshukuru
    Kwani kuwepo hapa leo hii ni kazi ya nani
    Kamwe mimi sitapata uwezo, pasipo Mungu
  2. Mema aliyotenda Mungu nijibu lini na vipi,
    Mbona hofu yazidi kuwa ndani, ya moyo wangu
    Mbele ya Bwana Mungu wangu kufanya siri ni bure
    Yeye ndiye mpanga mambo yote, ya wanadamu
  3. Pumzi inayonipa uhai inatoka kwa nani
    Bila Mungu hakika mwanadamu, siwezi kitu
    Nimepata nafasi ya leo ya kwenda kutoa zawadi
    Heri niende ya kesho sio yangu, ajua Mungu
  4. Ewe mwumba wa vyote duniani na vyote mbinguni,
    mimi leo nakuja kwako Baba, nihurumie.
    Baba we ndiwe unayetawala kulala na kuamka kwangu,
    Juu yangu utake nini Baba, kisifanyike.
Sasa Wakati Umefika
COMPOSERBasil Lukando
CHOIRSauti Tamu Melodies
ALBUMZilipendwa
CATEGORYOffertory/Sadaka
MUSIC KEYA Flat Major
TIME SIGNATURE2
2
SOURCETanzania
NOTES Open PDF

Top Favorite Catholic Skiza Tunes

1. Nikupe Nini Mungu Wangu sms SKIZA 7482438 to 811
2. Nitakwenda Mimi Mwenyewe sms SKIZA 7482440 to 811
3. Sasa Wakati Umefika sms SKIZA 7482439 to 811
4. Utukuzwe ewe Baba sms SKIZA 7482441 to 811
5. Nitajongea Meza Yako sms SKIZA 7482445 to 811
6. Tazama Tazama sms SKIZA 7482442 to 811
7. Hii Ni Ekaristi sms SKIZA 7482443 to 811
8. Nani Angesimama sms SKIZA 7482444 to 811




  • Comments