Viungo vya Kanisa

Viungo vya Kanisa
ChoirSt. Cecilia Zimmerman
AlbumNitasimulia Matendo (Vol 6)
CategoryChurch

Viungo vya Kanisa Lyrics

Kama mwili wote ungekuwa jicho,
Mwili wote ungekuwa jicho,
Je, je, sikio lingekuwa nini,
Mwili wote ungekuwa ni sikio,
wote ungekuwa ni sikio,
Je, je, mtu angewezaje wezaje kunusa
Mikono haiwezi kuiambia miguu haifanyi kazi
Tumbo nalo litaishi vipi basi mdomo nao ukigoma
Hilo ni kanisa,
Linahitaji jumuiya na moyo wa kujitolea,
Kuzitoa sadaka zetu hata pia fungu la kumi,
Viungo vya kanisa.



1. Viungo vya kanisa letu ni kujitolea
Kwa hali pia nazo mali kanisa liendelee

2. Daktari hawezi kuwa bora kuliko mwalimu,
Sote tushirikiane kwa michango na mali

3. Viungo vya kanisa lote kuungana jumuiya
Kusali kusaidiana kwa walio masikini

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Zaeni Matunda Mema 5814860
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Huniongoza Mwokozi 5814856
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Tazama Tazama 7482442