Huu Sasa Ni Wakati

Huu Sasa Ni Wakati
ChoirSt. Mary Viane Bulanda Busia
CategoryOffertory/Sadaka
ComposerJ. C. Shomaly

Huu Sasa Ni Wakati Lyrics

  1. Huu sasa ni wakati wa kufikiri
    Kwa moyo pia hata na matendo yako
    Umtolee Mungu sadaka ya leo

    Mkate divai - pokea, mazao yetu - pokea
    Na fedha zetu -pokea, zikupendeze - pokea (Pokea Baba)
    {Hivi vyote tunavyoleta Baba Mungu pokea
    Ni kazi yetu sisi Bwana Baba uvibariki
    Baba zikupendeze zawadi tunaleta } *2

  2. Jifikirie ndugu utakachotoa,
    Kwa moyo pia hata na matendo yako
    Umtolee Mungu sadaka ya leo
  3. Mtolee Mungu sadaka yako leo
    Atakupa zaidi ya unayotaka
    Umtolee Mungu sadaka ya leo