Login | Register

Sauti za Kuimba

Wakati Sasa Umefika Lyrics

WAKATI SASA UMEFIKA

Wakati sasa umefika, wa kutoa sadaka
Amka ndugu tupeleke, sadaka zetu kwake
Ni mema mengi sana kila siku anatugawia
Lakini tunshindwa kumshukuru Mungu Baba
Twendeni kwa pamoja tupeleke sadaka zetu
Tutoe kwa upendo Mungu Baba atapokea

  1. Ee ndugu fikiria maisha yako yote
    Tangu kuumbwa kwako na bado unaishi
    Mshukuru Mungu Baba kwa kutoa sadaka
  2. Usiku na mchana hachoki kutulinda
    Tukiwa na safari ajali aepusha
    Mshukuru Mungu Baba kwa kutoa sadaka
  3. Uwezo wako wote umepewa na Mungu
    Na kazi ufanyazo Mungu amebariki
    Mshukuru Mungu Baba kwa kutoa sadaka
  4. Mapato yako yote yanatoka kwa Bwana
    Ingawa ni kidogo Bwana atapokea
    Mshukuru Mungu Baba kwa kutoa sadaka
Wakati Sasa Umefika
CATEGORYOffertory/Sadaka
SOURCESt. Theresa Cathedral Arusha Tanzania




  • Comments