Ahimidiwe Mungu Baba

Ahimidiwe Mungu Baba
ChoirKristu Mfalme Kigoma
CategoryZaburi
ComposerJohn Kasindi

Ahimidiwe Mungu Baba Lyrics


Ahimidiwe Mungu Baba, asiyeyakataa maombi
Maombi yangu, ahimidiwe yeye
Ahimidiwe Mungu Baba asiyeyakataa maombi yangu
Wala hakuniondolea fadhili zake mavumbini
Nami nami siku zote nitaziimba sifa zake zote
Mungu



1. Mimi nilimlilia Bwana, Mungu kwa sauti
Sifa zake nikazitangaza, naye amenijibu

2. Lakini kweli Mungu, Mungu amenisikiliza
hakika amenisikiliza, maneno ya sala yangu

3. Enyi mnaomcha Mungu, njooni nyote mkasikilize
nami nitayasikilizeni, aliyonitendea

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Zaeni Matunda Mema 5814860
Sasa Wakati Umefika 7482439
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Huniongoza Mwokozi 5814856
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Tazama Tazama 7482442