Hebu Jiulize

Hebu Jiulize
ChoirSt. Cecilia Mirerani
AlbumMchanganyo
CategoryTafakari
ComposerE. A. Minja

Hebu Jiulize Lyrics


{Hebu jiulize lingetolewa tangazo leo
Ya kwamba kila apumuaye
na ailipie pumzi avutayo } *2
Ni nani angejificha asilipe kodi,
Ni nani angesema yeye ni masikini,
Ni nani angekwepa kwani yeye ni tajiri
Ni nani angekuwa kweli mtu wa kiburi
Ni nani angekwepa kweli kulipia kodi (nasema)
Ni nani angependa kunyang’anywa uhai wake * 2



1. Tazama sasa majirani zako wote,
Hakuna unayeongea naye
Kwani unawadharau
kwa kuwa wao hawana fedha kama zako
Hebu tazama baadhi ya ndugu zako,
Hupendi hata kuwaona kwako
Unawakana kwa kuwa, wao ni maskini,
tena unawaona ni wachafu.

2. Kwa nini hivyo, biashara zako,
wewe unawaajiri wafanya kazi
Tena ni wachapa kazi na mwisho wa mwezi,
huwafichia eti wameiba
Hebu tazama wapoteza fedha nyingi,
unapokuwa baa na marafiki
Kwa ajili tu ya anasa, na kuwasaidia,
maskini kwako ni hasara

3. Jitafakari, fungua na legeza moyo wako
kwa kuwajali wasiojiweza
Na wenye shida mbalimbali, na sio kuegeza
Hazina ya moyowe kwa shetani.

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Huniongoza Mwokozi 5814856
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Tazama Tazama 7482442