Tunaishi Kwa Amani

Tunaishi Kwa Amani
ChoirSt. Cecilia Mirerani
AlbumMchanganyo
CategoryTafakari
ComposerJ. B. Manota

Tunaishi Kwa Amani Lyrics


(Tunaishi pamoja kwa amani ee ndugu yangu,
Kama jumuiya moja, kwa pendo la Mungu *2)
Ona, {Tumeunganishwa (sote)
Kwa pendo lake Muumba, Sasa,
kwa nini tufarakane
Kwa mambo yatutengayo na Mungu }*2



1. Ugomvi kati yetu unatoka wapi,
Mbona sisi sote ni watoto wa Baba mmoja
Kwa nini tugombee mali za dunia
Tukumbuke pendo lake Mungu, tuondoe tofauti zetu

2. We baba nawe mama mwagombea nini
Mbona mwasahau ahadi yenu siku ya ndoa
Ugomvi wenu unaathiri watoto
Kumbukeni pendo lake Mungu, muondoe tofauti zenu

3. Makasisi, watawa mwatafuta nini
Mbona mwasahau ahadi nazo nadhiri zenu
Ubinadamu mbona unawatawala
Kumbukeni pendo lake Mungu, m’mkabidhi maisha yenu,

4. Ugomvi wa kidini unatoka wapi
Mbona sisi sote ni raiya wa taifa moja,
Kubagua kabila, rangi ni kwa nini
Tukumbuke pendo lake Mungu, tuondoe tofauti zetu

5. Sasa enyi vijana mwatafuta nini
Mbona matendo yenu mengi ni chukizo kwa Mungu,
Hamuheshimu wazazi na Mungu wenu
Kumbukeni pendo lake Mungu, m’mrudieni Mungu wenu

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Huniongoza Mwokozi 5814856
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Tazama Tazama 7482442