Jipeni Moyo Msiogope

Jipeni Moyo Msiogope
ChoirSt. Joseph Migori
AlbumHodi Hodi
CategoryMajilio (Advent)
ComposerAlfred Ossonga
Musical Notes
Timesignature3 8
MusickeyD Major
NotesOpen PDF

Jipeni Moyo Msiogope Lyrics

Waambieni watu walio na moyo wa hofu *2
{ Jipeni moyo, msiogope (ogope) [kwa maana]
Tazama Mungu wenu nakuja kuwaokoa nyinyi } *2


1. Itieni nguvu mikono iliyo dhaifu
(Na fanyeni imara magoti yaliyolegea *2)

2. Ndipo macho ya vipofu yatafunguliwa
(Na masikio ya viziwi yatazinduliwa *2)

3. Ndipo na kilema atarukaruka
(Na ulimi wake bubu ndipo utakapoimba *2)

4. Na katika nyika maji yatabubujika,
(Na nchi yenye kiu itakuwa chemichemi *2)

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Huniongoza Mwokozi 5814856
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Tazama Tazama 7482442