Wosia

Wosia
ChoirKwaya Kuu ya St. Cecilia Arusha
AlbumMSHIPI (VOL. 22)
CategoryTafakari
ComposerG. C. Mkude
SourceSt. Theresa Cathedral Arusha Tanzania

Wosia Lyrics

1. Tulieni ndugu zangu niwaambie siri moja
Mkimtumainia Mungu mtayashinda yote
Japo magumu ni mengi mtakayokutana nayo
Mkimtumainia Mungu mtayashinda yote


{ Mtavuka vikwazo vya shetani na magumu yote (nasema)
Mbinu zake shetani na hila hazitawaangusha (nasema)
Mkimtumainia Mungu mtayashinda yote } *2


2. Kwa nguvu za Mwenyezi nasema hamtaaibika-
Mtautimiza huu wito wenu kikamilifu -

3. Mungu Baba yuko nyuma yenu anawapigania-
Atawafukuza na maadui wenye hila mbaya .

4. Wosia ninawapa ndugu muwe na uvumilivu-
Kwani haya ya dunia si kitu wala si lolote .

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Huniongoza Mwokozi 5814856
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Tazama Tazama 7482442