Kulea Watoto

Kulea Watoto
ChoirSt. Cecilia Mirerani
AlbumMaajabu ya Mungu
CategoryFamilia
ComposerS. Z. Mutafungwa

Kulea Watoto Lyrics

TUWAOKOE WATOTO

Kulea watoto ni kazi ya baba na kazi ya mama
Hilo ndilo jukumu walilopewa na Mwenyezi Mungu
Na kazi hiyo ifanywe kwa msaada wake Muumba

Ni kwa nini tunawanyima malezi bora na ya muhimu?
Ni kwa nini tunawabembeleza watoto manyumbani?

{Watoto wanahitaji malezi yaliyo mema
Ni lazima waonyeshwe njia bora ya kupita
Ili kuwafurahisha wazazi na baadaye taifa}*2



1. Angalia watoto wadogo wanavyozurura
Usiku kucha utafikiri kwao ni mchana
Waone watoto wanavyofaa wengine nusu uchi
Mbele ya jamii pia na kwa wazazi wao

2. Mtoto anahitaji kupata angali mbichi
Ili aweze kukua katika maadili mema
Wazazi acheni pia kuwalea watoto kitajiri
Na kuwapa pesa nyingi eti ni za matumizi

3. Pesa za watoto zinaishia kununua bangi
Kununulia kila aina ya dawa za kulevya
Tunadhani tunawapenda watoto kumbe tunawaharibu
Tujirekebishe wazazi tuokoe watoto

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Huniongoza Mwokozi 5814856
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Tazama Tazama 7482442