Johera

Johera
ChoirSt. Joseph Migori
CategoryEntrance / Mwanzo
ComposerAfred Ossonga

Johera Lyrics

Johera ( dakunyi's herahera)*2
Manyase endwaro wololo hawawene
Johida (dakunyi's hidahida )*2
Manyase endwarowololo niwakadhi
Njooni wote tushangilie,
{Tuimbe kwa furaha, tucheze bila mwisho,
Tutoe shukrani kwa Bwana mtawala }*2


1.Waumini simameni, mbele zake Mungu wetu
Waimbaji mziimbe, sifa zake Jehova Rama
Waumini tamkeni, utukufu wake Yahweh
Makasisi na watawa na wacheze nyumbani mwake
shangwe

2.Kwa sauti ya kinanda, kwa filimbi na kayamba
Kwa kinubi na kwa zeze, tunamwimbia Mungu wetu
Kwa kelele za furaha, kwa makofi kwa machezo
Kwa vigelegele kweli, njooni nyote tutoe shukrani

3.Mwimbieni Mungu wetu, mwimbieni wimbo mpya
Mwimbieni kwa furaha mwimbieni kwa shangwe kubwa
Mungu wetu ni mkuu, ametenda maajabu
Ameumba vitu vyote, ulimwengu na jeshi lake lote

4.Mungu wetu katuumba, ili sote tumjue
Sisi sote tumpende, tumtumikie daima
Ametupa vitu vyote,atulinda siku zote
Tuna heri ya milele, tutaishi mbinguni kwake Baba

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Huniongoza Mwokozi 5814856
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Tazama Tazama 7482442