Jeshi la Malaika

Jeshi la Malaika
ChoirSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
AlbumUshuhuda Tosha
CategoryTafakari
ComposerJ. C. Shomaly

Jeshi la Malaika Lyrics

1. Sasa jeshi la malaika lashangilia jina hili tukufu
Na sisi viumbe duniani twashuhudia utukufu mkuu
Twaungana na malaika tukisifu sana jina hili ni kuu
Tangu Yohane atabiri na sisi sote hatuliasi ni kuu


Twimbe twimbe tumsifuni Yesu, jina lake latenda makuu
Mfalme Kristu mwana wake Mungu
Tumsifuni tumsifuni tumshukuru Mungu


2. Dhambi yake Adamu babu na bibi Eva ilikuwa asili,
Mkombozi Yesu katumwa dunia yote sisi kutuokoa
Waliokuwa na kiburi ni ibilisi na wenye shingo ngumu
Wamebaki midomo wazi wakiteketea kwa moto mkali

3. Wasioamini na wasiomkubali kwao ni kama ndoto,
Muda wao ukishapita kilio chao mavuno ni mkaa
Mawazo yao duni sana na mbinu zao zisizoenda mbali,
Wasiokubali ya kuwa Mungu ndiye mweza wa kila kitu

4. Kina Baba mama vijana pia watoto jueni hili jambo
Dunia yote ina mwisho ya duniani ni ya muda mfupi
Biashara zisiwe nyingi mkasahau aliyetuumba sisi,
Mwenye uwezo wa kutoa pumzi na afya yapaswa tumtii

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Huniongoza Mwokozi 5814856
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Tazama Tazama 7482442