Upendo Kupita Upeo

Upendo Kupita Upeo
ChoirSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
AlbumUshuhuda Tosha
CategoryThanksgiving / Shukrani
ComposerJ. C. Shomaly

Upendo Kupita Upeo Lyrics

1. Ee Mungu wangu, kwa hakika unanipenda
Upeo wa macho yangu, sijui nikulipe nini
Maisha yangu, nayatazama nashukuru
Kwa yote uliyotenda, na pale uliponitoa


Ningelikuwa natazama ya binadamu
(hakika leo) fadhila yake ingelikuwa madharau
Lakini wewe utoaye hewa na maji
(watugawia) tajiri hata walemavu na maskini


2. Na marafiki, walinipenda wengi sana
Nilipokuwa na gari na nyumba yenye kupendeza
Walinipenda, pale pesa zilipoisha
Majuto niliyapata, nilipoachwa peke yangu

3. Maisha yangu, yalipokuwa yenye shida
Hakika ulinitoa, nilipoanguka shimoni
Baraka nyingi, ulimimina kwangu mimi
Hata nao majirani, sasa wamebaki butwaa

4. Ninashukuru, kwa kunikinga na ajali
Ninaposafiri mimi, umekuwa dereva wangu
Pia magonjwa, umeyapiga teke kwangu
Hakika nina sababu, ya kutamka sifa zako

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Huniongoza Mwokozi 5814856
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Tazama Tazama 7482442