Login | Register

Sauti za Kuimba

Nikupe Nini Mungu Wangu Lyrics

NIKUPE NINI MUNGU WANGU

@ Basil Lukando

{ Nikupe nini Mungu wangu, nikupe nini we Mwokozi
Nikupe nini Bwana wangu cha kukupendeza } *2

  1. Kila nitakachoshika mbona bado ni kidogo
    Fadhili unazotenda kwangu mimi naogopa
    Ninakuomba Mwokozi, nifanyie msamaha na unipokee
    Mema unayoyatenda, nitafanya nini mimi nikurudishie
  2. Nakutolea mkate toka mmea wa ngano
    Nakutolea divai ni tunda la mzabibu
    Ninakuomba Mwokozi . . .
  3. Mchana hata siku wewe wanisimamia
    Na nikiwa safarini waniepusha ajali
    Ninakuomba Mwokozi . . .
  4. Nikiwa na matatizo Bwana wanisaidia
    Nikiwa kwenye majonzi Bwana unanifariji
    Ninakuomba Mwokozi . . .
  5. Kama njia siioni Bwana unaniongoza
    Na hata nikipotea kwako unanirudisha
    Nitatoa nini mimi, kitakachokuwa sawa, na fadhili zako
    Nitaimba vipi mimi, niyataje mema yote, utendayo kwangu
Nikupe Nini Mungu Wangu
COMPOSERBasil Lukando
CHOIRSauti Tamu Melodies
ALBUMZilipendwa
CATEGORYOffertory/Sadaka
MUSIC KEYC Major
TIME SIGNATURE6
8
SOURCETanzania
NOTES Open PDF

Top Favorite Catholic Skiza Tunes

1. Nikupe Nini Mungu Wangu sms SKIZA 7482438 to 811
2. Nitakwenda Mimi Mwenyewe sms SKIZA 7482440 to 811
3. Sasa Wakati Umefika sms SKIZA 7482439 to 811
4. Utukuzwe ewe Baba sms SKIZA 7482441 to 811
5. Nitajongea Meza Yako sms SKIZA 7482445 to 811
6. Tazama Tazama sms SKIZA 7482442 to 811
7. Hii Ni Ekaristi sms SKIZA 7482443 to 811
8. Nani Angesimama sms SKIZA 7482444 to 811


chakukupendeza


  • Comments