Tunakuja na Vipaji

Tunakuja na Vipaji
ChoirSt. Joseph Migori
AlbumNimeteuliwa
CategoryOffertory/Sadaka
ComposerAlfred Ossonga

Tunakuja na Vipaji Lyrics

1. Tunakuja na vipaji vyetu, mbele zako ee Bwana
Tunatoa shukurani zetu, kwako Baba Muumba


Tunaleta mavuno, Bwana Mungu pokea
Tunaleta na fedha, Bwana Mungu pokea
Mkate na divai, Twakuomba upokee


2. Ni matunda ya mashamba yetu, uliyotujalia
Ndilo jasho letu sisi Bwana, twakuomba pokea

3. Watumishi wako tunakuja, na zawadi kidogo
Twakusihi sana Mungu Baba, pokea mikononi

4. Nafsi zetu zote mali yako, utupokee sisi
Ee Bwana utujalie afya, uzima na baraka

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Huniongoza Mwokozi 5814856
Tazama Tazama 7482442