Login | Register

Sauti za Kuimba

Siwezi Kubaki Kitini Lyrics

SIWEZI KUBAKI KITINI

@ Credo Mbogoye

Siwezi kubaki kitini, lazima ninyanyuke, nikamtolee Mungu
Kwani amenijalia mengi yasiyo idadi

  1. Ninayo afya ya mwili na roho
    Zawadi hii yatoka kwa Mungu
    Kwa nini nisinyanyuke nikamshukuru Mungu
  2. Mahangaiko ya njaa sipati . . .
  3. Nikisafiri nafika salama . . .
  4. Nafasi hii mimi nilo nayo . . .
Siwezi Kubaki Kitini
COMPOSERCredo Mbogoye
CATEGORYOffertory/Sadaka
MUSIC KEYD Major
TIME SIGNATURE4
4
SOURCEKigoma Cathedral




  • Comments