Login | Register

Sauti za Kuimba

Baba Tunaleta Vipaji Lyrics

BABA TUNALETA VIPAJI

@ S. G. Fuluge

  1. Baba tunaleta vipaji twakuomba sana pokea
    Twaja kukushukuru kwa yote ulotujalia wanao

    Baba tunaleta twakuomba sana pokea
    Baba tunasema, asante, asante
    Kutupa uzima, asante, asante
    Kwa kutukomboa, asante, asante
    Kutuweka huru, asante, asante
  2. Mkate na divai twaleta twakuomba sana pokea
    Ndiyo kazi yetu wanao twakuomba sana pokea
  3. Mazao ya mashamba twaleta twakuomba sana pokea
    Hata ni kidogo twaleta twakuomba sana pokea
  4. Nazo fedha zetu twaleta twakuomba sana pokea
    Utupe baraka twaleta twakuomba sana pokea
Baba Tunaleta Vipaji
COMPOSERS. G. Fuluge
CATEGORYOffertory/Sadaka




  • Comments