Login | Register

Sauti za Kuimba

Vipaji Hivi Lyrics

VIPAJI HIVI

@ Charles Saasita

{ Vipaji hivi ni kama dhabihu yenye harufu nzuri (nzuri)
Sadaka inayokubaliwa na kumpendeza Mungu } *2
{(tutoe) Kwa furaha tutoe (tutoe)
(tutoe) Kwa imani tutoe (tutoe)
(tutoe) Kwa mapendo tutoe (tutoe)
Na tutoe kwa shukrani } *2

  1. Tupeleke, mazao ya shamba
    Tupeleke. nayo mifugo
    Tupeleke, vilivyo vinono
    Kama sadaka ya Abeli
  2. Nazo fedha, ni mali ya Bwana
    Tumepata, kwa neema zake
    Tupeleke, kwa moyo wa sala
    Tupeleke, shukrani zetu
  3. Tupeleke, nazo nafsi zetu
    Tupeleke, kama dhabihu
    Tumwombe Mungu atubariki
    Tukatende, impendezavyo
Vipaji Hivi
COMPOSERCharles Saasita
CHOIRSauti Tamu Melodies
ALBUMNyimbo za Matoleo
CATEGORYOffertory/Sadaka
MUSIC KEYKey F Major
NOTES Open PDF

Top Favorite Catholic Skiza Tunes

1. Nikupe Nini Mungu Wangu sms SKIZA 7482438 to 811
2. Nitakwenda Mimi Mwenyewe sms SKIZA 7482440 to 811
3. Sasa Wakati Umefika sms SKIZA 7482439 to 811
4. Utukuzwe ewe Baba sms SKIZA 7482441 to 811
5. Nitajongea Meza Yako sms SKIZA 7482445 to 811
6. Tazama Tazama sms SKIZA 7482442 to 811
7. Hii Ni Ekaristi sms SKIZA 7482443 to 811
8. Nani Angesimama sms SKIZA 7482444 to 811




  • Comments